Thursday, July 24, 2014

Red-I - Apoy

(Source: dubtemplerecords.bandcamp.com)

Wednesday, July 23, 2014

Joey Ayala - Mirasol

(Source: gisud)

Tuesday, July 22, 2014

(Source: gisud)

Monday, July 21, 2014
Sunday, July 20, 2014
Saturday, July 19, 2014 Friday, July 18, 2014 Thursday, July 17, 2014 Wednesday, July 16, 2014

Tarsius - Deathless Gods (Modulogeek remix)

(Source: bit.ly)

(Source: facebook.com)

Tuesday, July 15, 2014

kinesthesia:

"Wala namang nagbago,
  umiikot lang talaga ang mundo.”

The Purplechickens: Haláng Album Launch
Attraction Reaction!
Route 196
July 5, 2014

with:
The Strangeness
Bobby Balingit’s Planeta ng mga Ngiti
Oktaves

jangkaro:

gisud

Ang laro tulad ng The Price is Right: hulaan kung ilang gig ang sakop nire.

jangkaro:

gisud

Ang laro tulad ng The Price is Right: hulaan kung ilang gig ang sakop nire.